Hafan > Cysylltwch â ni
Ffôn: +86-29-86105123
Ffacs: +86-29-86513529
E-mail:Manager@rejeegroup.com
Cyfeiriad: Rm 10802, bloc B, adeilad Kairui, parth datblygu economaidd Xi'an, Tsieina.
Rheolwr

Rheolwr: Eva Hui

E-bost:Eva@rejeegroup.com

Gweithredol gwerthiannau

Bwrdd Gweithredol: Natalie gwerthiant

E-bost: Natalie@rejeegroup.com

Cynrychiolydd gwerthu

Cynrychiolydd gwerthu: Eric

E-bost:Eric@rejeegroup.com


Cynrychiolydd gwerthu: Vincent

E-bost:Vincent@rejeegroup.com


Gwerthiant Merchandiser

Merchandiser gwerthu: Emma

E-bost:Emma@rejeegroup.com

Merchandiser gwerthu: Thomas

E-bost:Thomas@rejeegroup.com

Gwasanaeth ar ôl sale

Gwasanaeth: Jason ôl-sale

E-bost:Jason@rejeegroup.com


Gwasanaeth: Kevin ôl-sale

E-bost:Kevin@rejeegroup.com


Staff technegol

Staff technegol: Alan

E-bost:Technical@rejeegroup.com


Trysorydd

Trysorydd: Julia

E-bost:Julia@rejeegroup.com




Cynhyrchion